Report Online.

รายงานนักเรียนลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม รายห้อง
รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ภาคเรียนที่ 1/2565

รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1/10

#
เลขประจำตัว
ระดับชั้น
เลขที่
ชื่อ-สกุลนักเรียน
กิจกรรมชุมนุม
ห้องเรียน
สถานะ
 1  35286  ม. 1/10  1  เด็กชายกมลภพ  อริยะศิริวงศ์   Math tricks  ซุ้มการเวกหน้าอาคาร 4
 2  35287  ม. 1/10  2  เด็กชายกันต์ธีร์  นิ่มผักแว่น   กีฬาฟุตบอล  สนามฟุตบอล
 3  35288  ม. 1/10  3  เด็กชายเกรียงไกร  เสาวพันธ์   หมากรุก Chess club  ซุ้มการเวกหน้าห้องวิชาการ
 4  35289  ม. 1/10  4  เด็กชายไกรวิชญ์  สมานผิว   Robot  428
 5  35290  ม. 1/10  5  เด็กชายจิรวัฒน์  ธนูสา   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 6  35291  ม. 1/10  6  เด็กชายชวิศ  ทองนัด   หมากรุก Chess club  ซุ้มการเวกหน้าห้องวิชาการ
 7  35292  ม. 1/10  7  เด็กชายธนัท  โภคินธนวุฒิ   ภาษาอังกฤษสุขใจ  อาคาร 6
 8  35293  ม. 1/10  8  เด็กชายนพณัฐ  สิงห์วงค์   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 9  35294  ม. 1/10  9  เด็กชายนวดล  ฉิมมาลี   A-MATH ม.ต้น  อาคาร 4
 10  35295  ม. 1/10  10  เด็กชายพงศกร  ชูอิฐจีน   คอมพิวเตอร์ (สื่อสร้างสรรค์)  438
 11  35296  ม. 1/10  11  เด็กชายพิฐพศิน  ทรัพย์สิน   รูบิค  หน้าอาคาร4
 12  35297  ม. 1/10  12  เด็กชายพีรวัส  พยัคฆา   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 13  35298  ม. 1/10  13  เด็กชายพูนทรัพย์  เกียรติรัศมี   ภาษาอังกฤษสุขใจ  อาคาร 6
 14  35299  ม. 1/10  14  เด็กชายภัทรดนัย  ถาวรสาลี   Math tricks  ซุ้มการเวกหน้าอาคาร 4
 15  35300  ม. 1/10  15  เด็กชายยศกร  บดสูงเนิน   ซูโดกุ  ห้องกลุ่มสาระคณิตศาสตร์
 16  35301  ม. 1/10  16  เด็กชายวชิรวิทย์  ศรีวงษ์   ซูโดกุ  ห้องกลุ่มสาระคณิตศาสตร์
 17  35302  ม. 1/10  17  เด็กชายวรินทร  ลัทธิ   ดนตรีไทย  อาคาร 2
 18  35303  ม. 1/10  18  เด็กชายเศรษฐพงศ์  ตะกรุดแจ่ม   กีฬาฟุตบอล  สนามฟุตบอล
 19  35304  ม. 1/10  19  เด็กหญิงกัญญาภัค  พรฆัง   ซูโดกุ  ห้องกลุ่มสาระคณิตศาสตร์
 20  35305  ม. 1/10  20  เด็กหญิงชลดา  ทองคำ   ปริศนาคำทาย  125
 21  35306  ม. 1/10  21  เด็กหญิงชลมัย  สุวรรณเทพ   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 22  35307  ม. 1/10  22  เด็กหญิงชินธิดา  สุโข   ซูโดกุ  ห้องกลุ่มสาระคณิตศาสตร์
 23  35308  ม. 1/10  23  เด็กหญิงชุณหภัทร  อิสระวงศ์วิศิษฏ์   แบตมินตันเพื่อสุขภาพ  โดมเอนกประสงค์
 24  35309  ม. 1/10  24  เด็กหญิงณัฏฐ์ชุดา  ทิพย์อักษร   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 25  35310  ม. 1/10  25  เด็กหญิงณัฐภัสสร  ทวีพูน   ธนาคารโรงเรียน  ธนาคารโรงเรียนนางรอง
 26  35311  ม. 1/10  26  เด็กหญิงธัญพิชชา  โล่ห์นารายณ์   ซูโดกุ  ห้องกลุ่มสาระคณิตศาสตร์
 27  35312  ม. 1/10  27  เด็กหญิงนริศรา  พิมพ์หนู   Photo diary  122
 28  35313  ม. 1/10  28  เด็กหญิงนิชชาวัลย์  สมบัติ   Photo diary  122
 29  35314  ม. 1/10  29  เด็กหญิงปภาวรินทร์  เริ่มปลูก   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 30  35315  ม. 1/10  30  เด็กหญิงปานชนก  แพ่งนคร   แบตมินตันเพื่อสุขภาพ  โดมเอนกประสงค์
 31  35316  ม. 1/10  31  เด็กหญิงปุณยาพร  เงินกิ่ง   ซูโดกุ  ห้องกลุ่มสาระคณิตศาสตร์
 32  35317  ม. 1/10  32  เด็กหญิงพชรมน  นิลพยัคฆ์   รูบิค  หน้าอาคาร4
 33  35318  ม. 1/10  33  เด็กหญิงพิชยดา  อรัญพันธ์   ธนาคารโรงเรียน  ธนาคารโรงเรียนนางรอง
 34  35319  ม. 1/10  34  เด็กหญิงภรภัทร  อินพลทัน   ซูโดกุ  ห้องกลุ่มสาระคณิตศาสตร์
 35  35320  ม. 1/10  35  เด็กหญิงภัควรัญชน์  วิทย์ศลาพงษ์   วอลเลย์บอล  โดมอเนกประสงค์
 36  35321  ม. 1/10  36  เด็กหญิงยิ่งลักษณ์  พรมดาว   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 37  35322  ม. 1/10  37  เด็กหญิงลลิตา  ลินทอง   การเลี้ยงปลาเพื่อธุรกิจ  ลานกิจกรรม อาคาร 3
 38  35323  ม. 1/10  38  เด็กหญิงวรันยา  พินาศภัย   ไลน์แดนซ์ ลีลาศ (Line Danc)  ห้องปฏิบัติทักษะ (217)
 39  35324  ม. 1/10  39  เด็กหญิงศิริกัญญา  รัตนตระกูลเดชา   รูบิค  หน้าอาคาร4
 40  35325  ม. 1/10  40  เด็กหญิงหทัยชลณี  มาลาทอง   แบตมินตันเพื่อสุขภาพ  โดมเอนกประสงค์