Report Online.

รายงานนักเรียนลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม รายห้อง
รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ภาคเรียนที่ 1/2565

รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1/12

#
เลขประจำตัว
ระดับชั้น
เลขที่
ชื่อ-สกุลนักเรียน
กิจกรรมชุมนุม
ห้องเรียน
สถานะ
 1  35366  ม. 1/12  1  เด็กชายกิตติกวิน  สว่างใหญ่   A-MATH ม.ต้น  อาคาร 4
 2  35367  ม. 1/12  2  เด็กชายจักราวุธ  แก้ววิจิตร   SPORT INFINITY  โดนเอนกประสงค์
 3  35368  ม. 1/12  3  เด็กชายทักษ์ดนัย  ไพนรินทร์​   การเลี้ยงปลาเพื่อธุรกิจ  ลานกิจกรรม อาคาร 3
 4  35369  ม. 1/12  4  เด็กชายปรานต์เทพ  วิทย์ศลาพงษ์   A-MATH ม.ต้น  อาคาร 4
 5  35370  ม. 1/12  5  เด็กชายภรัณยู  กาลานุวงศ์   การเลี้ยงปลาเพื่อธุรกิจ  ลานกิจกรรม อาคาร 3
 6  35371  ม. 1/12  6  เด็กชายภูบดี  บุตรเต   การเลี้ยงปลาเพื่อธุรกิจ  ลานกิจกรรม อาคาร 3
 7  35372  ม. 1/12  7  เด็กชายมมนพัทธ์  ศิริชัย   SPORT INFINITY  โดนเอนกประสงค์
 8  35373  ม. 1/12  8  เด็กชายลภัสพงษ์  ชัยเศรษฐศิริ   การเลี้ยงปลาเพื่อธุรกิจ  ลานกิจกรรม อาคาร 3
 9  35374  ม. 1/12  9  เด็กชายวีรภัทร  ช่วงเวฬุวรรณ   A-MATH ม.ต้น  อาคาร 4
 10  35375  ม. 1/12  10  เด็กชายสิรวิชญ์  ธนาคุณ   ถ่ายภาพโรงเรียนนางรอง  อุตสาหกรรม 2
 11  35376  ม. 1/12  11  เด็กหญิงกชพรรณ  จบนุช   กรีฑา  สนามกรีฑา
 12  35377  ม. 1/12  12  เด็กหญิงเขมิสรา  สุทธิพงษ์   อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.ต้น  อาคาร 5
 13  35378  ม. 1/12  13  เด็กหญิงชนัดดา  วัฒนกุล   ดาราศาสตร์  ห้องดาราศาสตร์ อาคาร 5 ชั้น 2
 14  35379  ม. 1/12  14  เด็กหญิงโชติมา  แกกูล   ถ่ายภาพโรงเรียนนางรอง  อุตสาหกรรม 2
 15  35381  ม. 1/12  16  เด็กหญิงณัฐกฤตา  สุริเตอร์   Dancing  หน้าอาคาร 6
 16  35382  ม. 1/12  17  เด็กหญิงณัฐธยาน์  คำละออ   วัฒนธรรมญี่ปุ่น  621
 17  35383  ม. 1/12  18  เด็กหญิงธนัชพร  จินดาดวง   Dancing  หน้าอาคาร 6
 18  35384  ม. 1/12  19  เด็กหญิงธันยนันท์  จีนเป็นวงศ์   วัฒนธรรมญี่ปุ่น  621
 19  35385  ม. 1/12  20  เด็กหญิงธิญาดา  โททัย   ดาราศาสตร์  ห้องดาราศาสตร์ อาคาร 5 ชั้น 2
 20  35386  ม. 1/12  21  เด็กหญิงปภัสสร  ดำนอก   ครอสเวิร์ด  ห้องสมุด
 21  35387  ม. 1/12  22  เด็กหญิงแพรวไพลิน  อะช่วยรัมย์   ดาราศาสตร์  ห้องดาราศาสตร์ อาคาร 5 ชั้น 2
 22  35388  ม. 1/12  23  เด็กหญิงพัชร์นันธ์  สรรประเสริฐ   Dancing  หน้าอาคาร 6
 23  35389  ม. 1/12  24  เด็กหญิงพันธ์วรินทร์  พุฒพันธ์   อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.ต้น  อาคาร 5
 24  35390  ม. 1/12  25  เด็กหญิงพาขวัญ  สายสิงห์   ดาราศาสตร์  ห้องดาราศาสตร์ อาคาร 5 ชั้น 2
 25  35391  ม. 1/12  26  เด็กหญิงพิชญาภา  อู่วิเชียร   วัฒนธรรมญี่ปุ่น  621
 26  35392  ม. 1/12  27  เด็กหญิงพิชามญชุ์  ต้นจาน   A-MATH ม.ต้น  อาคาร 4
 27  35393  ม. 1/12  28  เด็กหญิงพิมณัฐฐา  ภัทราวัฒนสิน   Dancing  หน้าอาคาร 6
 28  35394  ม. 1/12  29  เด็กหญิงมิ่งขวัญ  เภาวนะ   อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.ต้น  อาคาร 5
 29  35395  ม. 1/12  30  เด็กหญิงวรัญญา  พื้นบาตร   การเลี้ยงปลาเพื่อธุรกิจ  ลานกิจกรรม อาคาร 3
 30  35396  ม. 1/12  31  เด็กหญิงสุดาพร  อิ่มใจ   เสียงสังเคราะห์และแอนนิเมชั่น  422
 31  35397  ม. 1/12  32  เด็กหญิงอภิชญา  อาจหาญ   ธนาคารโรงเรียน  ธนาคารโรงเรียนนางรอง
 32  35398  ม. 1/12  33  เด็กหญิงอรณิชา  สังสีราช   วัฒนธรรมญี่ปุ่น  621
 33  35399  ม. 1/12  34  เด็กหญิงอรอังกูร  วิเศษกูล   ถ่ายภาพโรงเรียนนางรอง  อุตสาหกรรม 2
 34  35400  ม. 1/12  35  เด็กหญิงอายากะ  โพธิวัฒน์   ถ่ายภาพโรงเรียนนางรอง  อุตสาหกรรม 2
 35  35401  ม. 1/12  36  เด็กหญิงอิสรีย์  แจ้งประจักษ์   วัฒนธรรมญี่ปุ่น  621