Report Online.

รายงานนักเรียนลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม รายห้อง
รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ภาคเรียนที่ 1/2565

รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2/3

#
เลขประจำตัว
ระดับชั้น
เลขที่
ชื่อ-สกุลนักเรียน
กิจกรรมชุมนุม
ห้องเรียน
สถานะ
 1  34398  ม. 2/3  1  เด็กชายกรวิชญ์  อรัญศักดิ์   กฎหมาย  อาคาร 3
 2  34399  ม. 2/3  2  เด็กชายกลยุทธ  สมรื่น   กฎหมาย  อาคาร 3
 3  34400  ม. 2/3  3  เด็กชายกิตติพงษ์  แนนเกี้ยง   รักษ์คอมพิวเตอร์  425
 4  34401  ม. 2/3  4  เด็กชายจุฑาธีร์  บุญรักษา   รักษ์คอมพิวเตอร์  425
 5  34402  ม. 2/3  5  เด็กชายชินโชติ  สังขรักษ์   กีฬาฟุตบอล  สนามฟุตบอล
 6  34403  ม. 2/3  6  เด็กชายธนพัฒน์  เณรเกิด   ไลน์แดนซ์ ลีลาศ (Line Danc)  ห้องปฏิบัติทักษะ (217)
 7  34404  ม. 2/3  7  เด็กชายธันวากร  ลาสองชั้น   ของดีเมืองนางรอง  อาคาร 3
 8  34405  ม. 2/3  8  เด็กชายธีรเดช  เนตรภักดี   กรีฑา  สนามกรีฑา
 9  34406  ม. 2/3  9  เด็กชายน้ำข้าว  คิดการ   ของดีเมืองนางรอง  อาคาร 3
 10  34407  ม. 2/3  10  เด็กชายปรมินทร์  ยาวรัมย์   กรีฑา  สนามกรีฑา
 11  34408  ม. 2/3  11  เด็กชายภัทรพล  ปราบสกูล   รักษ์คอมพิวเตอร์  425
 12  34409  ม. 2/3  12  เด็กชายวีรภัทร์  นาดี   กีฬาฟุตบอล  สนามฟุตบอล
 13  34410  ม. 2/3  13  เด็กชายวีระพงษ์  วงสารี   กีฬาฟุตบอล  สนามฟุตบอล
 14  34411  ม. 2/3  14  เด็กชายศรายุทธ  หลอดทอง   กีฬาฟุตบอล  สนามฟุตบอล
 15  34412  ม. 2/3  15  เด็กชายศุภฤกษ์  สุดเสน่หา   กรีฑา  สนามกรีฑา
 16  34413  ม. 2/3  16  เด็กชายศุภวัฒน์  ไชยสุข   กฎหมาย  อาคาร 3
 17  34414  ม. 2/3  17  เด็กชายสมภพพิสิษฐ์  สังข์ศรีฤทธิไกร   กฎหมาย  อาคาร 3
 18  34415  ม. 2/3  18  เด็กชายสราวุฒิ  แทะกระโทก   รักษ์คอมพิวเตอร์  425
 19  34416  ม. 2/3  19  เด็กชายสุรัฑศาสตร์  ศรีชาติ   ประชาสัมพันธ์  ห้องประชาสัมพันธ์
 20  34417  ม. 2/3  20  เด็กชายอนันดา  เพชรนา   Com E-Sport  424
 21  34419  ม. 2/3  21  เด็กชายอรรถพร  อินสูงเนิน   กรีฑา  สนามกรีฑา
 22  34923  ม. 2/3  22  เด็กชายกีรติ  กลีบพุฒ   Com E-Sport  424
 23  34420  ม. 2/3  23  เด็กหญิงจุไรรัตน์  คงเป็นนิจ   ประชาสัมพันธ์  ห้องประชาสัมพันธ์
 24  34421  ม. 2/3  24  เด็กหญิงชณัณดา  พูนสวัสดิ์   กฎหมาย  อาคาร 3
 25  34422  ม. 2/3  25  เด็กหญิงชนัญชิดา  เสาวโร   การ์ตูนคณิตศาสตร์  หน้าอาคาร 4
 26  34423  ม. 2/3  26  เด็กหญิงณัชชารีย์  โกเมน   ประชาสัมพันธ์  ห้องประชาสัมพันธ์
 27  34424  ม. 2/3  27  เด็กหญิงณัฐกมล  พิมพ์เชื้อ   ศิลปะ  201
 28  34425  ม. 2/3  28  เด็กหญิงบุญญิศา  หรรษาวงศ์   ไลน์แดนซ์ ลีลาศ (Line Danc)  ห้องปฏิบัติทักษะ (217)
 29  34426  ม. 2/3  29  เด็กหญิงพลอยชมพู  ลิ้มเรืองวัฒนกุล   คำคม  ห้องภาษาไทย (อาคาร1)
 30  34427  ม. 2/3  30  เด็กหญิงพลอยไพลิน  คลังประโคน   ไลน์แดนซ์ ลีลาศ (Line Danc)  ห้องปฏิบัติทักษะ (217)
 31  34428  ม. 2/3  31  เด็กหญิงเพชรรดา  ทิพย์อักษร   ศิลปะ  201
 32  34429  ม. 2/3  32  เด็กหญิงมาริสา  แสวงพร   คำคม  ห้องภาษาไทย (อาคาร1)
 33  34430  ม. 2/3  33  เด็กหญิงวนัทสุดา  แก้วดี   คอมพิวเตอร์  อาคาร 4
 34  34431  ม. 2/3  34  เด็กหญิงวนิดา  ทองคำ   คำคม  ห้องภาษาไทย (อาคาร1)
 35  34432  ม. 2/3  35  เด็กหญิงวรกานต์  โค่นถอน   ไลน์แดนซ์ ลีลาศ (Line Danc)  ห้องปฏิบัติทักษะ (217)
 36  34433  ม. 2/3  36  เด็กหญิงสิริจรรยา  ทิพย์อักษร   กฎหมาย  อาคาร 3
 37  34434  ม. 2/3  37  เด็กหญิงสุชานันท์  ขวาขุนทด   ศิลปะ  201
 38  34435  ม. 2/3  38  เด็กหญิงสุชาวลี  เขียวบุญเเย้ม   คำคม  ห้องภาษาไทย (อาคาร1)
 39  34436  ม. 2/3  39  เด็กหญิงสุณี  ฉิมมาลี   การ์ตูนคณิตศาสตร์  หน้าอาคาร 4
 40  34437  ม. 2/3  40  เด็กหญิงสุธาทิพย์  ทิพย์กระโทก   การเลี้ยงปลาเพื่อธุรกิจ  ลานกิจกรรม อาคาร 3