Report Online.

รายงานนักเรียนลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม รายห้อง
รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ภาคเรียนที่ 1/2565

รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4/13

#
เลขประจำตัว
ระดับชั้น
เลขที่
ชื่อ-สกุลนักเรียน
กิจกรรมชุมนุม
ห้องเรียน
สถานะ
 1  33002  ม. 4/13  1  นายพีระ  พานไธสง   สหกรณ์ร้านค้าโรงเรียนนางรอง  ห้องสหกรณ์ อาคาร 5 ชั้นล่าง
 2  33006  ม. 4/13  2  นายสิทธิชัย  อินทรวิเชียร   ไลน์แดนซ์ ลีลาศ (Line Danc)  ห้องปฏิบัติทักษะ (217)
 3  33198  ม. 4/13  3  นายชลสิทธิ์  โพธิ์ดนัย   รักการอ่าน  ห้องสมุด
 4  33206  ม. 4/13  4  นายภาสกร  นักรบ   รักการอ่าน  ห้องสมุด
 5  35623  ม. 4/13  5  นายบารมี  สุทธิโชคมงคล   ดนตรีไทย  อาคาร 2
 6  35624  ม. 4/13  6  นายภคพล  ชินคำ   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 7  35625  ม. 4/13  7  นายธนกร  นรารมย์   ประพันธ์เพลง  126
 8  33056  ม. 4/13  8  นางสาวณัฐกมล  ด้ายรินรัมย์   อักษรพาเพลิน  ห้องกลุ่มสาระภาษาไทย
 9  33062  ม. 4/13  9  นางสาวปนิศรา  จันทร์กูล   คำคม  122
 10  33069  ม. 4/13  10  นางสาววรัญญา  เพ็ชรศรี   อนุรักษ์ธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม  ห้องศูนย์สื่อการศึกษา
 11  33142  ม. 4/13  11  นางสาวปรชนก  เลิศคอนสาร   ศิลปะ  201
 12  33152  ม. 4/13  12  นางสาวอรดา  พูลจักร์   ธนาคารโรงเรียน  ธนาคารโรงเรียนนางรอง
 13  33182  ม. 4/13  13  นางสาวนันทิกานต์  เนียมหัตถี   ไลน์แดนซ์ ลีลาศ (Line Danc)  ห้องปฏิบัติทักษะ (217)
 14  33192  ม. 4/13  14  นางสาวอุบลวรรณ  ขาวรัมย์   ส่งเสริมศิลปะการแสดงโรงเรียนนางรอง  ห้องนาฏศิลป์ (218)
 15  33223  ม. 4/13  15  นางสาวนภัสรวี  ภาพยนตร์   วงโยธวาทิต  ห้องดนตรีสากล (612)
 16  33267  ม. 4/13  16  นางสาววิรดา  อัมวรรณ   คำคม  122
 17  33292  ม. 4/13  17  นางสาวกวีพระจันทร์  จันทร์เพื่อน   ไลน์แดนซ์ ลีลาศ (Line Danc)  ห้องปฏิบัติทักษะ (217)
 18  33375  ม. 4/13  18  นางสาวกานต์ธีรา  มงคลชาติ   ดนตรีไทย  อาคาร 2
 19  33383  ม. 4/13  19  นางสาวปณิศา  เจริญดี   ไลน์แดนซ์ ลีลาศ (Line Danc)  ห้องปฏิบัติทักษะ (217)
 20  33385  ม. 4/13  20  นางสาวปวันรัตน์  อินธิจักษ์   ดนตรีไทย  อาคาร 2
 21  33416  ม. 4/13  21  นางสาวณัชชา  กุโนรัมย์   ไลน์แดนซ์ ลีลาศ (Line Danc)  ห้องปฏิบัติทักษะ (217)
 22  35626  ม. 4/13  22  นางสาวเดือนเพ็ญ  สืบสำราญ   อักษรพาเพลิน  ห้องกลุ่มสาระภาษาไทย
 23  35627  ม. 4/13  23  นางสาวอรปรีญา  ทิพย์นางรอง   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 24  35628  ม. 4/13  24  นางสาวพรรณพิตา  ช่างบุ   ดนตรีไทย  อาคาร 2
 25  35629  ม. 4/13  25  นางสาวตรีกาญจน์  จัตุเชื้อ   อนุรักษ์ธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม  ห้องศูนย์สื่อการศึกษา
 26  35630  ม. 4/13  26  นางสาวกชมนพรรณ์  ตรีวงค์   อักษรพาเพลิน  ห้องกลุ่มสาระภาษาไทย
 27  35631  ม. 4/13  27  นางสาวสุธิตา  สุทโธ   อักษรพาเพลิน  ห้องกลุ่มสาระภาษาไทย
 28  35632  ม. 4/13  28  นางสาวสิริรัตน์  โสระแสน   วอลเลย์บอล  โดมอเนกประสงค์
 29  35633  ม. 4/13  29  นางสาวธีริศราพร  ดงอุทิตย์   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 30  35634  ม. 4/13  30  นางสาวกัญญารัตน์  ขิงรัมย์   วอลเลย์บอล  โดมอเนกประสงค์
 31  35635  ม. 4/13  31  นางสาวจิณห์นิภา  บวรชาติ   ดนตรีไทย  อาคาร 2
 32  35636  ม. 4/13  32  นางสาวเอลิน่า  พัช   หมากรุก Chess club  ซุ้มการเวกหน้าห้องวิชาการ
 33  35637  ม. 4/13  33  นางสาวแอนนิต้า  พัช   อักษรพาเพลิน  ห้องกลุ่มสาระภาษาไทย
 34  35638  ม. 4/13  34  นางสาวญาดา  คงหา   อักษรพาเพลิน  ห้องกลุ่มสาระภาษาไทย
 35  35639  ม. 4/13  35  นางสาวกชพร  ชิงภักดี   วอลเลย์บอล  โดมอเนกประสงค์
 36  35640  ม. 4/13  36  นางสาวบัณฑิตา  ฤทธิ์ไธสง   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 37  35641  ม. 4/13  37  นางสาวฐานิดา  เเซสันเทียะ   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 38  35642  ม. 4/13  38  นางสาวอรจีรา  งามแสง   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 39  35643  ม. 4/13  39  นางสาวเมษิณา  ทาสุวรรณ์   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 40  35520  ม. 4/13  40  นางสาวปาลิตา  ภิญโญพันธ์   บรรณารักษ์น้ออย  ศูนย์วิทยบริการ