Report Online.

รายงานนักเรียนลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม รายห้อง
รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ภาคเรียนที่ 1/2565

รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4/2

#
เลขประจำตัว
ระดับชั้น
เลขที่
ชื่อ-สกุลนักเรียน
กิจกรรมชุมนุม
ห้องเรียน
สถานะ
 1  33113  ม. 4/2  1  นายจอนนี่  เทียบชัย   สหกรณ์ร้านค้าโรงเรียนนางรอง  ห้องสหกรณ์ อาคาร 5 ชั้นล่าง
 2  33117  ม. 4/2  2  นายธีรเดช  ปล้องงูเหลือม   เสียงสังเคราะห์และแอนนิเมชั่น  422
 3  33129  ม. 4/2  3  นายศุภโชค  จาง   Robot  428
 4  33154  ม. 4/2  4  นายไกรวิชญ์  อินทร์สิลา   รักษาดินแดน ปี 1  สนามกีฬา
 5  33170  ม. 4/2  5  นายวชิรศักดิ์  สำราญ   Com E-Sport  424
 6  33274  ม. 4/2  6  นายคณิศร  ยืนชนม์   สหกรณ์ร้านค้าโรงเรียนนางรอง  ห้องสหกรณ์ อาคาร 5 ชั้นล่าง
 7  33275  ม. 4/2  7  นายจิตติพัฒน์  ประทุมเงิน   สหกรณ์ร้านค้าโรงเรียนนางรอง  ห้องสหกรณ์ อาคาร 5 ชั้นล่าง
 8  33319  ม. 4/2  8  นายแทนคุณ  โรจนพันธุ์   รักษาดินแดน ปี 1  สนามกีฬา
 9  33323  ม. 4/2  9  นายธนภัทร  มั่นพรม   Com E-Sport  424
 10  33329  ม. 4/2  10  นายศรัณยู  วงศ์สุวรรณ   Com E-Sport  424
 11  35514  ม. 4/2  11  นายกิตติ  แป้นชุมแสง   สวดมนต์แปล  อาคาร 3
 12  35515  ม. 4/2  12  นายคมกริช  ดวงนิล   ถ่ายภาพโรงเรียนนางรอง  อุตสาหกรรม 2
 13  32970  ม. 4/2  13  นางสาวจิดาภา  แสงเพิ่ม   กฎหมายน่ารู้  อาคาร 3
 14  33017  ม. 4/2  14  นางสาวเพียงขวัญ  รุ่งพิรุณ   วัฒนธรรมญี่ปุ่น  621
 15  33061  ม. 4/2  15  นางสาวนิศมา  นาคินทร์ชาติ   วัฒนธรรมญี่ปุ่น  621
 16  33066  ม. 4/2  16  นางสาวพัชราภรณ์  บุญย่อ   วัฒนธรรมญี่ปุ่น  621
 17  33094  ม. 4/2  17  นางสาวชาลิสา  กล่อมกามิฬ   คำคม  122
 18  33135  ม. 4/2  18  นางสาวคีตภัทร  พึ่งด่านกลาง   เครื่องยนต์ 4 จังหวะ  อาคาร 5
 19  33148  ม. 4/2  19  นางสาววรัทยา  ธนธีระมงคล   เครื่องยนต์ 4 จังหวะ  อาคาร 5
 20  33149  ม. 4/2  20  นางสาวศิริลักษณ์  อยู่สาโก   เครื่องยนต์ 4 จังหวะ  อาคาร 5
 21  33190  ม. 4/2  21  นางสาวอภิชญา  ชุมพล   ครอสเวิร์ด  ห้องสมุด
 22  33253  ม. 4/2  22  นางสาวเกสร  ภูษา   คำคม  122
 23  33265  ม. 4/2  23  นางสาวพัชริดา  ภู่ห้อย   วัฒนธรรมญี่ปุ่น  621
 24  33298  ม. 4/2  24  นางสาวธัญชนก  สีถาพล   การ์ตูนคณิตศาสตร์  หน้าอาคาร 4
 25  33307  ม. 4/2  25  นางสาวรุ้งธิวา  สิงห์วงค์   สหกรณ์ร้านค้าโรงเรียนนางรอง  ห้องสหกรณ์ อาคาร 5 ชั้นล่าง
 26  33388  ม. 4/2  26  นางสาววิลาสินี  ศิริสวัสดิ์   รักษาดินแดน ปี 1  สนามกีฬา
 27  33419  ม. 4/2  27  นางสาวธิดารัตน์  เสาโร   สหกรณ์ร้านค้าโรงเรียนนางรอง  ห้องสหกรณ์ อาคาร 5 ชั้นล่าง
 28  33422  ม. 4/2  28  นางสาวปัณฑิตา  ชํานิพันธ์   สหกรณ์ร้านค้าโรงเรียนนางรอง  ห้องสหกรณ์ อาคาร 5 ชั้นล่าง
 29  33424  ม. 4/2  29  นางสาวแพรวา  เสาวกูล   สหกรณ์ร้านค้าโรงเรียนนางรอง  ห้องสหกรณ์ อาคาร 5 ชั้นล่าง
 30  35516  ม. 4/2  30  นางสาวกฤติมา  เพิ่มพูล   วอลเลย์บอล  โดมอเนกประสงค์
 31  35517  ม. 4/2  31  นางสาวกฤษติกา  งามผ่อง   กฎหมายน่ารู้  อาคาร 3
 32  35518  ม. 4/2  32  นางสาวปนัดดา  ดวงดารา   Robot  428
 33  35519  ม. 4/2  33  นางสาวปาริตา  อิ่มปั้น   ถ่ายภาพโรงเรียนนางรอง  อุตสาหกรรม 2
 34  35521  ม. 4/2  34  นางสาวพัชราภา  วิชาคำ   ภาษาอังกฤษสุขใจ 3  อาคาร 6
 35  35522  ม. 4/2  35  นางสาวภัทราพร  เนื้อจันทา   ภาษาอังกฤษสุขใจ 3  อาคาร 6
 36  35523  ม. 4/2  36  นางสาวศิริลักษณ์  เหมือนมาตย์   การ์ตูนคณิตศาสตร์  หน้าอาคาร 4
 37  35524  ม. 4/2  37  นางสาวสายธาร  นิยมชาติ   วอลเลย์บอล  โดมอเนกประสงค์
 38  35525  ม. 4/2  38  นางสาวสาริศา  ศรีผดุง   วอลเลย์บอล  โดมอเนกประสงค์
 39  35526  ม. 4/2  39  นางสาวอันทิกา  คงบุรินทร์   กรีฑา  สนามกรีฑา