Report Online.

รายงานนักเรียนลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม รายห้อง
รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ภาคเรียนที่ 1/2565

รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4/3

#
เลขประจำตัว
ระดับชั้น
เลขที่
ชื่อ-สกุลนักเรียน
กิจกรรมชุมนุม
ห้องเรียน
สถานะ
 1  33038  ม. 4/3  1  นายชยภัทร  จงเทพ   รักษาดินแดน ปี 1  สนามกีฬา
 2  33049  ม. 4/3  2  นายศิริศักดิ์  สายหลอด   รักษาดินแดน ปี 1  สนามกีฬา
 3  33079  ม. 4/3  3  นายธีรพัฒน์  พิบาล   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 4  33086  ม. 4/3  4  นายมงคลชัย  ฉกรรจ์ศิลป์   เคมี  อาคาร 5
 5  33088  ม. 4/3  5  นายอาปกรณ์  ด้วงชำนาญ   กรีฑา  สนามกรีฑา
 6  33121  ม. 4/3  6  นายพิชญางกูร  บัวอิ่น   สหกรณ์ร้านค้าโรงเรียนนางรอง  ห้องสหกรณ์ อาคาร 5 ชั้นล่าง
 7  33153  ม. 4/3  7  นายกิตติธัช  ลัทธิ   รักษาดินแดน ปี 1  สนามกีฬา
 8  33245  ม. 4/3  8  นายนรการ  เรือนเจริญ   ไม้ดอกไม้ประดับ  ศูนย์เกษตรกรรม
 9  33281  ม. 4/3  9  นายธนกร  จีนชาติ   ดนตรีไทย  อาคาร 2
 10  35527  ม. 4/3  10  นายธนบดี  ศรีชุมเเสง   รักษาดินแดน ปี 1  สนามกีฬา
 11  35528  ม. 4/3  11  นายนันทพงศ์  ศรีกระสังข์   รักษาดินแดน ปี 1  สนามกีฬา
 12  35529  ม. 4/3  12  นายรพีภัทร  วิเศษพันธุ์   กฎหมายน่ารู้  อาคาร 3
 13  35530  ม. 4/3  13  นายสรวิทญ์  วรนุช   รักษาดินแดน ปี 1  สนามกีฬา
 14  32975  ม. 4/3  14  นางสาวณัฏฐณิชา  พชสิทธิ์   กฎหมายน่ารู้  อาคาร 3
 15  32984  ม. 4/3  15  นางสาวพบพร  กาญจนะ   กฎหมายน่ารู้  อาคาร 3
 16  32992  ม. 4/3  16  นางสาวไอยรดา  กระจ่างยุทธ   วิทยาศาสตร์ทั่วไป  อาคาร 5
 17  33020  ม. 4/3  17  นางสาววัลฑริกา  เสาวพันธ์   Chemistry แสนสนุก  อาคาร 5 ชั้น 3
 18  33053  ม. 4/3  18  นางสาวชนิตรา  ทองโคตร์   คิดดี พูดดี เขียนดี  กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
 19  33068  ม. 4/3  19  นางสาวพิมพ์วิภา  พันธเสน   เคมี  อาคาร 5
 20  33072  ม. 4/3  20  นางสาวอุมากร  แสงคำมี   คำคม  122
 21  33092  ม. 4/3  21  นางสาวกีรตา  แก้วรังศรี   เคมี  อาคาร 5
 22  33099  ม. 4/3  22  นางสาวณิชา  สังวรณ์กิจ   Com E-Sport  424
 23  33101  ม. 4/3  23  นางสาวธนัธกานต์  ศิริวานิชย์   Com E-Sport  424
 24  33107  ม. 4/3  24  นางสาวพุทธิชา  แก้วชมภู   เคมี  อาคาร 5
 25  33175  ม. 4/3  25  นางสาวกรรณิกา  นพคุณ   นักสถิติน้อย  อาคาร 4
 26  33176  ม. 4/3  26  นางสาวกรรณิการ์  สวัสดีลาภา   Robot  428
 27  33225  ม. 4/3  27  นางสาวปรวี  ไร่ดี   Robot  428
 28  33255  ม. 4/3  28  นางสาวภิญญาพัชญ์  นุชผักแว่น   คำคม  122
 29  33261  ม. 4/3  29  นางสาวธมนวรรณ  นิลรักษา   คำคม  122
 30  33262  ม. 4/3  30  นางสาวนภัสสวรรณ  ศรีบุษย์   คำคม  122
 31  33269  ม. 4/3  31  นางสาวสิริกัญญา  จันทร์ไทย   Chemistry แสนสนุก  อาคาร 5 ชั้น 3
 32  33272  ม. 4/3  32  นางสาวอาจรีย์  ปานกลาง   คำคม  122
 33  33296  ม. 4/3  33  นางสาวทยุตา  กลิ่นบุหงา   นักสถิติน้อย  อาคาร 4
 34  33303  ม. 4/3  34  นางสาวพุทธรักษา  สิเนรุราช   ศิลปะ  201
 35  35531  ม. 4/3  35  นางสาวกฤติยา  สนวนรัมย์   A-MATH ม.ปลาย  อาคาร 4
 36  35532  ม. 4/3  36  นางสาวกัลญารัตน์  จันทร์เพ็ญ   Robot  428
 37  35533  ม. 4/3  37  นางสาวฑุลิกา  อิ่มสอาด   คำคม  122
 38  35534  ม. 4/3  38  นางสาวธิดาทิพย์  หอมโลก   คณิตคิดสนุก  หน้ากลุ่มสาระคณิตศาสตร์
 39  35535  ม. 4/3  39  นางสาวสุจรรย์จิรา  ธนะรุ่งรักษ์   Chemistry แสนสนุก  อาคาร 5 ชั้น 3
 40  35536  ม. 4/3  40  นางสาวอัยลดา  แวดดงบัง   เคมี  อาคาร 5