Report Online.

รายงานนักเรียนลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม รายห้อง
รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ภาคเรียนที่ 1/2565

รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4/7

#
เลขประจำตัว
ระดับชั้น
เลขที่
ชื่อ-สกุลนักเรียน
กิจกรรมชุมนุม
ห้องเรียน
สถานะ
 1  33202  ม. 4/7  1  นายธนากรณ์  อินผลสุข   << ยังไม่ลงทะเบียน >>  
 2  33211  ม. 4/7  2  นายสิริราช  สุวรรณเทพ   รักษาดินแดน ปี 1  สนามกีฬา
 3  33212  ม. 4/7  3  นายสุทธิรักษ์  สมานจิต   เครื่องยนต์ 4 จังหวะ  อาคาร 5
 4  33246  ม. 4/7  4  นายนฤเดช  โนดประโคน   รักษาดินแดน ปี 1  สนามกีฬา
 5  33280  ม. 4/7  5  นายเดชาโชติ  เดชวารี   นักสถิติน้อย  อาคาร 4
 6  33355  ม. 4/7  6  นายณัฐพล  แปลงไลย์   << ยังไม่ลงทะเบียน >>  
 7  33356  ม. 4/7  7  นายเทพจอมพล  ไชยสิทธิ์   รักษาดินแดน ปี 1  สนามกีฬา
 8  33357  ม. 4/7  8  นายเทิดเกียรติ  ศรีเชื้อ   อนุรักษ์ธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม  ห้องศูนย์สื่อการศึกษา
 9  33366  ม. 4/7  9  นายภูริภัทร  ดัดถุยาวัตร   นักสถิติน้อย  อาคาร 4
 10  33395  ม. 4/7  10  นายณภัทร  บุญมี   รักษาดินแดน ปี 1  สนามกีฬา
 11  33571  ม. 4/7  11  นายปัณณวัฒน์  จรเอ้กา   สนุกกับคณิตศาสตร์ในชีวิตประจำวัน  อาคาร 4
 12  35578  ม. 4/7  12  นายกมลทัต  นุชสาย   รักษาดินแดน ปี 1  สนามกีฬา
 13  35579  ม. 4/7  13  นายคมกริช  มณีเนตร   สุขใจได้ทำดี  ช403
 14  35580  ม. 4/7  14  นายชยังกูร  วินทะไชย   วงโยธวาทิต  ห้องดนตรีสากล (612)
 15  35581  ม. 4/7  15  นายชานน  ชอบธรรม   เครื่องยนต์ 4 จังหวะ  อาคาร 5
 16  35582  ม. 4/7  16  นายธนภัทร  เนาวะบุตร   เครื่องยนต์ 4 จังหวะ  อาคาร 5
 17  35583  ม. 4/7  17  นายปั้นทอง​  ผลประเสริฐ   สุขใจได้ทำดี  ช403
 18  35584  ม. 4/7  18  นายพงศกร  แย้มศรี   เครื่องยนต์ 4 จังหวะ  อาคาร 5
 19  35585  ม. 4/7  19  นายรัตนะ  เดียงไธสง   รักษาดินแดน ปี 1  สนามกีฬา
 20  35586  ม. 4/7  20  นายสุริยะ  สังข์กูล   เครื่องยนต์ 4 จังหวะ  อาคาร 5
 21  33059  ม. 4/7  21  นางสาวธนิตา  บุญเชิญ   สุขใจได้ทำดี  ช403
 22  33133  ม. 4/7  22  นางสาวกรรณิชา  ปาอินทร์   นักสถิติน้อย  อาคาร 4
 23  33144  ม. 4/7  23  นางสาวพิมพ์ปวีณ์  เทียนเจษฎา   นักสถิติน้อย  อาคาร 4
 24  33181  ม. 4/7  24  นางสาวธันยนันท์  ธรรมรัชต์เมธิน   การรู้ดิจิทัล Digital Literacy  อาคาร 3
 25  33221  ม. 4/7  25  นางสาวณิชกานต์  หงษ์จันดา   ถ่ายภาพโรงเรียนนางรอง  อุตสาหกรรม 2
 26  33227  ม. 4/7  26  นางสาวพิจิตรา  จันทร์เปล่ง   วอลเลย์บอล  โดมอเนกประสงค์
 27  33271  ม. 4/7  27  นางสาวอรทัย  หาญปัญญา   วอลเลย์บอล  โดมอเนกประสงค์
 28  33293  ม. 4/7  28  นางสาวกัญยารัตน์  เลิศกระโทก   คิดดี พูดดี เขียนดี  กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
 29  33341  ม. 4/7  29  นางสาวธัญญพัทธ์  ธนานิธิศพัฒน์   รักธรรมชาติ  หน้าอาคาร 5
 30  33346  ม. 4/7  30  นางสาวนารีรัตน์  เสาวกูล   รักธรรมชาติ  หน้าอาคาร 5
 31  33351  ม. 4/7  31  นางสาวสุชาวดี  ไทยใจอุ่น   พยาบาลน้อย  ห้องพยาบาล
 32  33374  ม. 4/7  32  นางสาวกัญญาณัฐ  วันศุกร์   ดนตรีไทย  อาคาร 2
 33  35587  ม. 4/7  33  นางสาวกนกวรรณ  อยู่ป้อม   รักธรรมชาติ  หน้าอาคาร 5
 34  35588  ม. 4/7  34  นางสาวจีราวรรณ  เพชรกิ่ง   รักธรรมชาติ  หน้าอาคาร 5
 35  35589  ม. 4/7  35  นางสาวชุติมา  อาจิณกิจ   English with fun  อาคาร 6
 36  35590  ม. 4/7  36  นางสาวธนัญชนก  พิลาธร   รักธรรมชาติ  หน้าอาคาร 5
 37  35591  ม. 4/7  37  นางสาวปัณนิกา  ถาวร   นักสถิติน้อย  อาคาร 4
 38  35592  ม. 4/7  38  นางสาวมัสลิน  บุญรักษ์   กฎหมายน่ารู้  อาคาร 3
 39  35593  ม. 4/7  39  นางสาวยลรดา  ยาวรัมย์   เสียงสังเคราะห์และแอนนิเมชั่น  422
 40  35594  ม. 4/7  40  นางสาวศศิกานต์  เอ้โถบุตร   กฎหมายน่ารู้  อาคาร 3