Report Online.

รายงานนักเรียนลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม รายห้อง
รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ภาคเรียนที่ 1/2565

รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/10

#
เลขประจำตัว
ระดับชั้น
เลขที่
ชื่อ-สกุลนักเรียน
กิจกรรมชุมนุม
ห้องเรียน
สถานะ
 1  32309  ม. 5/10  1  นายชิษณุชา  จะนันท์   SPORT INFINITY  โดนเอนกประสงค์
 2  32312  ม. 5/10  2  นายพงศกร  โยยสูงเนิน   รักธรรมชาติ  หน้าอาคาร 5
 3  32314  ม. 5/10  3  นายพิงครัฐ  หลอดทอง   การรู้ดิจิทัล Digital Literacy  อาคาร 3
 4  32316  ม. 5/10  4  นายภูมเรศ  มาศเลิง   การรู้ดิจิทัล Digital Literacy  อาคาร 3
 5  32352  ม. 5/10  5  นายธนภูมิ  ลิขิตจันทร์สกุล   รักธรรมชาติ  หน้าอาคาร 5
 6  32353  ม. 5/10  6  นายธีรยุทธ  ศรีนิล   รักธรรมชาติ  หน้าอาคาร 5
 7  32355  ม. 5/10  7  นายนฤเบศร์  มาประจวบ   รักธรรมชาติ  หน้าอาคาร 5
 8  32357  ม. 5/10  8  นายภาสกร  โสมกุล   SPORT INFINITY  โดนเอนกประสงค์
 9  32359  ม. 5/10  9  นายรัฐศาสตร์  ทองทำกิจ   Com E-Sport  424
 10  32361  ม. 5/10  10  นายอธิสรรค์  ฉกรรจ์ศิลป์เดชา   Com E-Sport  424
 11  32438  ม. 5/10  11  นายศุภวิชญ์  อินทร์ผลสุข   Photo diary  122
 12  32517  ม. 5/10  12  นายยศกร  ฉันทะกูล   รักษาดินแดน ปี 2  สนามกีฬา
 13  34894  ม. 5/10  13  นายธนวรรธน์  วานะติ   รักธรรมชาติ  หน้าอาคาร 5
 14  32328  ม. 5/10  14  นางสาวนันท์นภัส  เข็มผะกา   A-MATH ม.ปลาย  อาคาร 4
 15  32334  ม. 5/10  15  นางสาวพิมพ์ชนก  ชูประทีป   A-MATH ม.ปลาย  อาคาร 4
 16  32339  ม. 5/10  16  นางสาววีรัชยาภรณ์  คงด้วง   การ์ตูนคณิตศาสตร์  หน้าอาคาร 4
 17  32345  ม. 5/10  17  นางสาวอัญชิสา  โยสาจันทร์   การรู้ดิจิทัล Digital Literacy  อาคาร 3
 18  32346  ม. 5/10  18  นางสาวอิสรีย์  ศรีคำภา   การรู้ดิจิทัล Digital Literacy  อาคาร 3
 19  32363  ม. 5/10  19  นางสาวจินต์จุฑา  ปองนาน   A-MATH ม.ปลาย  อาคาร 4
 20  32366  ม. 5/10  20  นางสาวณัฐชยา  ถุนนอก   ธนาคารโรงเรียน  ธนาคารโรงเรียนนางรอง
 21  32375  ม. 5/10  21  นางสาวปรียนันทนา  กรรโณ   ธนาคารโรงเรียน  ธนาคารโรงเรียนนางรอง
 22  32376  ม. 5/10  22  นางสาวปวีณ์ลดา  หาญสมบัติ   ธนาคารโรงเรียน  ธนาคารโรงเรียนนางรอง
 23  32380  ม. 5/10  23  นางสาวพิมพ์มาดา  พับพิมพ์สัย   A-MATH ม.ปลาย  อาคาร 4
 24  32415  ม. 5/10  24  นางสาวพิมพ์พร  ภักดีนรินทร์   รักธรรมชาติ  หน้าอาคาร 5
 25  32419  ม. 5/10  25  นางสาวรัตนาวลี  ผิวผ่อง   นักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา  ห้องแนะแนว
 26  32423  ม. 5/10  26  นางสาวสุนิษา  คุ้มไพทูลย์   A-MATH ม.ปลาย  อาคาร 4
 27  32424  ม. 5/10  27  นางสาวสุนิสา  บุรินรัมย์   Chemistry แสนสนุก  อาคาร 5 ชั้น 3
 28  32427  ม. 5/10  28  นางสาวสุวนันท์  จันทร์คง   สนุกกับเคมี  532
 29  32443  ม. 5/10  29  นางสาวจุฑามาศ  สนโสม   คำคม  122
 30  32446  ม. 5/10  30  นางสาวฐานิกา  กลีบกลาง   Photo diary  122
 31  32459  ม. 5/10  31  นางสาวลภัสรดา  เหมกูล   นักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา  ห้องแนะแนว
 32  32502  ม. 5/10  32  นางสาววรรณธินี  ทศคุย   รักธรรมชาติ  หน้าอาคาร 5
 33  32536  ม. 5/10  33  นางสาวปิ่นมณี  เกิดนารี   รูบิค  หน้าอาคาร4
 34  34895  ม. 5/10  34  นางสาวเกศริน  จันทร์เจ้า   เคมี  อาคาร 5
 35  34896  ม. 5/10  35  นางสาวขวัญพิชชา  ชมเชย   Chemistry แสนสนุก  อาคาร 5 ชั้น 3
 36  34897  ม. 5/10  36  นางสาวธัญ​ลักษณ์​  กิจจา​มาตร​กุล​   Robot  428
 37  34898  ม. 5/10  37  นางสาวพรรณกริช  ศิลป์ประกอบ   Photo diary  122
 38  34899  ม. 5/10  38  นางสาวรัตนาภรณ์  นาคพิพัฒน์   Robot  428
 39  34901  ม. 5/10  39  นางสาวสุขศิริ  จำปาทอง   ดาราศาสตร์  ห้องดาราศาสตร์ อาคาร 5 ชั้น 2