Report Online.

รายงานนักเรียนลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม รายห้อง
รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ภาคเรียนที่ 1/2565

รายงานผลการลงทะเบียนกิจกรรมชุมนุม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/8

#
เลขประจำตัว
ระดับชั้น
เลขที่
ชื่อ-สกุลนักเรียน
กิจกรรมชุมนุม
ห้องเรียน
สถานะ
 1  31648  ม. 6/8  1  นายกฤษฎา  ศิลาเกษ   วอลเลย์บอล  โดมอเนกประสงค์
 2  31820  ม. 6/8  2  นายตุลธร  หรบรรพ์   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 3  31823  ม. 6/8  3  นายธารา  สระศรี   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 4  31872  ม. 6/8  4  นายบุญส่ง  แท่งทองหลาง   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 5  31879  ม. 6/8  5  นายสหรัฐ  งามเลิศ   คณิตคิดสนุก  หน้ากลุ่มสาระคณิตศาสตร์
 6  31967  ม. 6/8  6  นายเสฏฐวุฒิ  ภูละ   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 7  32003  ม. 6/8  7  นายยุทธศักดิ์  อรชุน   กีฬาฟุตบอล  สนามฟุตบอล
 8  32009  ม. 6/8  8  นายอัศวิน  ปานกลาง   << ยังไม่ลงทะเบียน >>  
 9  32039  ม. 6/8  9  นายนพรัตน์  ยั่วจิตร   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 10  32042  ม. 6/8  10  นายปิยภัทร  เกิดนาค   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 11  32050  ม. 6/8  11  นายอภิรักษ์  อินทร์ชื่น   กีฬาฟุตบอล  สนามฟุตบอล
 12  32073  ม. 6/8  12  นายอรรถพงศ  สุขทวี   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 13  32074  ม. 6/8  13  นายกฤตนัย  เทียมเมืองเเพน   อนุรักษ์ธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม  ห้องศูนย์สื่อการศึกษา
 14  32075  ม. 6/8  14  นายกิตติภพ  มีทอง   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 15  32084  ม. 6/8  15  นายนพรัตน์  เพียรสันเทียะ   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 16  32085  ม. 6/8  16  นายปฐวีทรัพย์  ผานาค   อนุรักษ์ธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม  ห้องศูนย์สื่อการศึกษา
 17  32087  ม. 6/8  17  นายภูวดล  ศรีบัวรายณ์   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 18  32090  ม. 6/8  18  นายวชิรกรณ์  พันเพ็ชร   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 19  32095  ม. 6/8  19  นายสรศักดิ์  เฉื่อยฉ่ำ   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 20  32130  ม. 6/8  20  นายวัชรากร  พรชัยภูมิ   คณิตคิดสนุก  หน้ากลุ่มสาระคณิตศาสตร์
 21  32271  ม. 6/8  21  นายอติวิชญ์  โสมวงค์   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 22  34162  ม. 6/8  22  นายจักรพล  ตักโพธิ์   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 23  34163  ม. 6/8  23  นายจิรานุวัฒน์  ธนะศรี   คณิตคิดสนุก  หน้ากลุ่มสาระคณิตศาสตร์
 24  34167  ม. 6/8  24  นายธีรพล  มาประจวบ   กีฬาฟุตบอล  สนามฟุตบอล
 25  34169  ม. 6/8  25  นายนรุตม์  แก้วยงกฎ   << ยังไม่ลงทะเบียน >>  
 26  34170  ม. 6/8  26  นายนิติพงษ์  ประสงค์สุข   สหกรณ์ร้านค้าโรงเรียนนางรอง  ห้องสหกรณ์ อาคาร 5 ชั้นล่าง
 27  34171  ม. 6/8  27  นายประภาวัฒน์  โทนุบล   << ยังไม่ลงทะเบียน >>  
 28  34172  ม. 6/8  28  นายพัทธพล  เลี่ยมใจดี   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 29  34173  ม. 6/8  29  นายเมธัส  ชาดี   อนุรักษ์ธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม  ห้องศูนย์สื่อการศึกษา
 30  34174  ม. 6/8  30  นายวัฒธนัย  จัตุกูล   กีฬาฟุตบอล  สนามฟุตบอล
 31  34175  ม. 6/8  31  นายศรัณย์  มงคลเมือง   กีฬาฟุตบอล  สนามฟุตบอล
 32  34176  ม. 6/8  32  นายศักดินนท์  โชคโคกกรวด   อนุรักษ์ธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม  ห้องศูนย์สื่อการศึกษา
 33  34177  ม. 6/8  33  นายศิริวัฒน์  สงวนธรรม   อนุรักษ์ธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม  ห้องศูนย์สื่อการศึกษา
 34  34178  ม. 6/8  34  นายเอกชัย  อุ้มนางรอง   A-MATH ม.ปลาย  อาคาร 4
 35  34179  ม. 6/8  35  นายเอกลักษณ์  เนตรพะเนาว์   วอลเลย์บอล  โดมอเนกประสงค์
 36  34917  ม. 6/8  36  นายศิวกร  ไหลครบุรี   รักษาดินแดน ปี 3  สนามกีฬา
 37  34921  ม. 6/8  37  นายพิชิตพงศ์  ศรีวงษา   กีฬาฟุตบอล  สนามฟุตบอล