For Teacher.

ดาว์นโหลดรายชื่อนักเรียนตามรายวิชาเลือกเสรี ภาคเรียนที่ 2/2564
ดาว์นโหลดรายชื่อนักเรียนรายวิชาเลือกเสรีทั้งหมด
#
ชื่อวิชา
รหัสวิชา
ครูผู้สอน
ม. 1
ม. 2
ม. 3
จำนวนที่รับ(คน)
จำนวนที่เลือก(คน)
ดาว์นโหลด
 1  ทักษะฯ ทางวิทยาศาสตร์ 2  ว20202  นางสาวสายใจ ประสงค์ทรัพย์ - -  24  24
 2  การ์ตูนสั้น (Comic strip)  ว20284  นางสาวจิรัฐชญา ปาแปง - -  22  22
 3  ท้องถิ่นของเรา 2  ส20282  นางสาวสถาพร เพ็ชร์ทองกลม - -  22  22
 4  การเขียนภาพไอโซเมติก  ง20224  นายประเสริฐ ปิ่นแก้ว - -  22  14
 5  การเขียนแบบเบื้องต้น  ง20223  นางสาวจามจุรี สระแก้ว - -  22  22
 6  ช่างปักด้วยมือ  ง20273  นางเยาวภา สมานชาติ - -  22  13
 7  เรียนรู้ธุรกิจออนไลน์  ง20251  นายกฤตยชญ์ หุนารัตน์ - -  22  22
 8  ศิลปะสร้างสรรค์  ศ20215  นายสรสิทธิ์ ทิพย์อักษร - -  23  23
 9  ออกแบบ 1  ศ20207  นางกรวิช์ภัคธน์ ลัทธิ - -  22  22
 10  ศิลปะสื่อผสม 1  ศ20222  นางภณิตา เกื้อกระโทก - -  22  22
 11  ดนตรีไทย 2  ศ20242  นางจริยาพร กุลไธสง - -  12  2
 12  ดนตรีไทย 2  ศ20242  นายศิริปัญญา สะเดา - -  12  7
 13  ดนตรีสากล 2  ศ20252  นายสิงหา สื่อกลาง - -  22  22
 14  กีตาร์เบื้องต้น  ศ20257  นายประจักษ์ ธาระธาร - -  22  22
 15  นาฏศิลป์ 2  ศ20272  นางสาวอาทิตยา จันทร์สองสี - -  12  10
 16  นาฏศิลป์ 2  ศ20272  นางสาวธชาษร รงรองเกษม - -  12  6
 17  ภาษาเขมรสื่อสาร  ข20202  นางสาวเสาวรีย์ แสงจันทร์ - -  22  22
 18  ภาษาญี่ปุ่นสื่อสาร  ญ20202  นางสาวสาลินี ราชวงศ์ - -  22  22
 19  การใช้ห้องสมุด  ท20205  นางศิริพรรณ ฉันทะกุล - -  22  22
 20  โครงงานวิทยาศาสตร์  ว20205  นางสาวสายใจ ประสงค์ทรัพย์ - -  22  22
 21  การเขียนเว็บเพจด้วย HTML  ว20295  นางนันทา แป้นดวงเนตร - -  22  12
 22  ประชากรศึกษา  ส20286  นางสาวพิชยา นันทวิเชตพงษ์ - -  22  22
 23  ช่างซ่อมเครื่องในไฟฟ้าในบ้าน  ง20229  นายประเสริฐ ปิ่นแก้ว - -  22  22
 24  งานช่างผลิตภัณฑ์ไม้ไผ่  ง20226  นางสาวจามจุรี สระแก้ว - -  22  22
 25  การจัดการธุรกิจ SME  ง20252  นายกฤตยชญ์ หุนารัตน์ - -  22  11
 26  ช่างเขียนผ้าบาติก  ศ20218  นายสรสิทธิ์ ทิพย์อักษร - -  22  12
 27  ช่างเขียนภาพหุ่นนิ่ง  ศ20216  นายธนาชัย ทะยอมใหม่ - -  22  12
 28  ออกแบบ 2  ศ20208  นางกรวิช์ภัคธน์ ลัทธิ - -  22  22
 29  ศิลปะสื่อผสม 2  ศ20223  นางภณิตา เกื้อกระโทก - -  22  9
 30  ดนตรีไทย 4  ศ20244  นางจริยาพร กุลไธสง - -  12  10
 31  ดนตรีไทย 4  ศ20244  นายศิริปัญญา สะเดา - -  12  12
 32  ดนตรีสากล 4  ศ20254  นายสิงหา สื่อกลาง - -  22  19
 33  กีตาร์ปฏิบัติ 1  ศ20258  นายประจักษ์ ธาระธาร - -  22  22
 34  นาฏศิลป์ 4  ศ20274  นางสาวอาทิตยา จันทร์สองสี - -  12  5
 35  การแสดงระบำรำเต้น  ศ20278  นางสาวธชาษร รงรองเกษม - -  12  0
 36  ภาษาเขมรสื่อสาร  ข20204  นางสาวเสาวรีย์ แสงจันทร์ - -  23  23
 37  ภาษาญี่ปุ่นสื่อสาร  ญ20204  นางสาวสาลินี ราชวงศ์ - -  22  22
 38  สารและสมบัติของสาร  ว20208  นายวีรยุทธ อุ่นจิตต์ - -  26  26
 39  การเขียนโปรแกรม Scratch  ว20285  นางสาวขนิษฐา พันธุ์ตะคุ - -  26  26
 40  กฎหมายน่ารู้ 2  ส20222  นายสรเพชร อาจเดช - -  28  28
 41  งานห้องสมุด  ง20219  นางจิระภา โพธิ์ลอง - -  26  26
 42  การเขียนภาพฉาย  ง20225  นายประเสริฐ ปิ่นแก้ว - -  26  26
 43  งานช่างไม้  ง20227  นางสาวจามจุรี สระแก้ว - -  26  26
 44  การประกอบการธุรกิจ Startup  ง20253  นายกฤตยชญ์ หุนารัตน์ - -  26  21
 45  ช่างประดิษฐ์เครื่องประดับนาฎศิลป์  ศ20280  นายสรสิทธิ์ ทิพย์อักษร - -  26  26
 46  ช่างเขียนตัวอักษร  ศ20220  นายธนาชัย ทะยอมใหม่ - -  26  26
 47  จิตกรรมไทย 3  ศ20206  นางกรวิช์ภัคธน์ ลัทธิ - -  26  17
 48  สีชอล์ค  ศ20221  นางภณิตา เกื้อกระโทก - -  26  26
 49  ดนตรีไทย 6  ศ20246  นางจริยาพร กุลไธสง - -  14  10
 50  ดนตรีไทย 6  ศ20246  นายศิริปัญญา สะเดา - -  14  14
 51  ดนตรีสากล 6  ศ20256  นายสิงหา สื่อกลาง - -  25  25
 52  กีตาร์ปฏิบัติ 2  ศ20259  นายประจักษ์ ธาระธาร - -  26  26
 53  นาฏศิลป์ 6  ศ20276  นางสาวอาทิตยา จันทร์สองสี - -  10  2
 54  นาฎศิลป์พื้นบ้าน  ศ20281  นางสาวธชาษร รงรองเกษม - -  20  0
 55  ภาษาเขมรสื่อสาร  ข20206  นางสาวเสาวรีย์ แสงจันทร์ - -  26  26
 56  ภาษาญี่ปุ่นสื่อสาร  ญ20206  นางสาวสาลินี ราชวงศ์ - -  26  26
 รวม  1187  1023  164